11V9 D100-35T-5X-31.75H SDC230N100 DRY
หินเพชรลับคมคาร์ไบด์ หินเพชร ทรงกลม 11V9 Diamond wheel
ยี่ห้อ : Phoenix
รหัสสินค้า : 01-11V9-S-16-R
ขนาด : D100-35T-5X-31.75H
ความละเอียด : SDC230N100 DRY
ประเทศต้นกำเนิด : Thailand
ผลิตที่ประเทศ :
รายละเอียดสินค้า :
ขนาด:โตนอกของหิน(D)xความหนาของหิน(T)x ความหนาของเพชร(X)x รูเพลา(H) (มิล.)
D100-35T-5X-31.75H SDC230N100 DRY
เบอร์เพชร : 230เจียรได้ทั้งแบบใช้น้ำ และเจียรแห้ง(แบบไม่ใช้น้ำหล่อ)
การใช้งาน :
Tag : หินเพชร, เพชรลับคาร์ไบด์
จำนวน: มีสินค้า
    สินค้า: หินเพชร ลับคมคาร์ไบด์ หินถ้วยเพชรปลายแหลมทรง 11V9 รุ่น : 11V9 ขนาดความโต : 4" 100 mm. ขนาด:โตนอกของหิน(D)xความหนาของหิน(T)x ความหนาของเพชร(X)x รูเพลา(H) (มิล.) D100*35T*10...
    หินเพชร ลับคมคาร์ไบด์ หินถ้วยเพชรปลายแหลมทรง 11V9 รุ่น : 11V9 ขนาดความโต :3",4",5",6" ความละเอียด: SDC170% เพชร : 100%ค่าความแข็ง : N ยี่ห้อที่จำหน่าย : Phoenix,SOLAR แหล่งผลิต: T...