11C9 D150-28T-12W-5U-20H SDC400N100
เบอร์เพชร :400 เจียรได้ทั้งแบบใช้น้ำ และเจียรแห้ง(แบบไม่ใช้น้ำหล่อ)
ใช้ตรงส่วนของปากถ้วยเพชร เจียรลับคม ดอกสว่าน เอ็นมิล ดอกมิลลิ่ง ที่ทำจากคาร์ไบด์
ใช้เจียรตกแต่งแก้ว เซรามิค และอโลหะ ทุกชนิด
ข้อมูลเพิ่มเติ่ม
ระหัสสินค้า :01-11C9-S-10-W
ชื่อสินค้า : หินเจียรเพชรคาร์ไบด์
ชนิดเพชร : Diamond SDC ชนิดbond : Resin Bond
รูปทรง : ทรงจาน11C9
หน้าเพชร (Wheel Diameter) : 6 Inch 150 mm.
ความสูงของถ้วย (Wheel Thickness) : 28 mm.
ความหนาเพชร (Diamond Depth) : 3 mm
ความกว้างหน้าเพชร (Wheel Thickness) : 12 mm
รู (Hole Diameter) : 20 mm